Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus ZenFone X007D Go 5.5  . #เครื่องสภาพพอใช้ได้ ใช้งานปกติ Dtac นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Asus ZenFone X007D Go 5.5  . #เครื่องสภาพพอใช้ได้ ใช้งานปกติ Dtac นะ

ขายแล้ววววววว

Asus ZenFone X007D Go 5.5
    .
    #เครื่องสภาพพอใช้ได้ ใช้งานปกติ Dtac นะ
    .
    #ราคา_990_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย
    .
    เครื่องสภาพไม่ค่อยสวยตามรูปครับ
    แรม 2 / รอม 16
    การใช้งานหลักๆ ปกติ
    ใส่ซิมโทรได้ปกติ
    ไมค์ดี ลำโพงดัง
    กล้องใช้ได้ทั้ง หน้า-หลัง
    ไวไฟ บลูทูจปกติ
    ตูดชาร์จดี ชาร์จแบตได้ปกติ
    ปุ่มกด กดได้ทุกปุ่ม
    แบตชาร์จเข้า เก็บไฟดีปกติ ไม่เสื่อมอยู่ได้นาน
    จอทัชได้ปกติทุกจุด
    .
    .

ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    จอร้าว 1 เส้น (ทัสปกติ)
    เครื่อง Dtac นะครับ (ใส่ได้แค่ดีแทค)
    ฝาหลังตามขอบไม่สวย พิจารณาตามรูปเลยครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งนะครับ (ส่วนอื่นๆ ไปลองกันเองครับ)
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.
    สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย
    .
    ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ 099-4496168
    .
    สามารถนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณใกล้เคียง
    วัดแก้ว ซ.จรัญสนิทวงศ์ 35

.
    https://www.facebook.com/Here2Hand

Last edited by kerospeed; 2 Jun 2021, 15:21:50.

Comment

Comment

Working...
      X